English| മലയാളം
councilml standingml
PMAY

 

map

കൌണ്‍സില്‍

Chairman       Vice Chairman
                    ചെയര്‍മാന്‍‍

‍ശ്രീ.ആര്‍ ജയകുമാര്‍‍ .

               വൈസ് ചെയര്‍മാന്‍ 

ശ്രീമതി റീനാ മാത്യു ചാലക്കുഴി‍

വാര്‍ഡ്‌ നമ്പര്‍ വാര്‍ഡിന്‍റെ പേര് ജനപ്രതിനിധി പാര്‍ട്ടി സംവരണം
1 മുത്തൂര്‍ നോര്‍ത്ത് ശരണ്യ .ടി.എസ് സി.പി.ഐ (എം)   വനിത
2 ചുമത്ര അലിക്കുഞ്ഞ് ഐ.എന്‍.സി   ജനറല്‍
3 ആറ്റുചിറ തോമസ് ജേക്കബ് (തോമസ് വഞ്ചിപ്പാലം) കെ.സി (എം)   ജനറല്‍
4 കിഴക്കന്‍ മുത്തൂര്‍ കെ.കെ.സാറാമ്മ സ്വതന്ത്രന്‍   വനിത
5 വാരിക്കാട് നിസാമുദ്ദീന്‍ എം.കെ എസ്.ഡി.പി.ഐ   ജനറല്‍
6 അണ്ണവട്ടം ജോണ്‍ സൈമണ്‍ (ബിജു കാഞ്ഞിരത്തുംമൂട്ടില്‍) ഐ.എന്‍.സി   ജനറല്‍
7 നാട്ടുകടവ് അരുന്ധതി രാജേഷ് സ്വതന്ത്രന്‍   വനിത
8 കോളേജ് വാര്‍ഡ് ശാന്തമ്മ മാത്യു കെ.സി (എം)   വനിത
9 ആമല്ലൂര്‍ വെസ്റ്റ് റീന ശാമുവേല്‍ ഐ.എന്‍.സി   വനിത
10 ആമല്ലൂര്‍ ഈസ്റ്റ് കെ വി വര്‍ഗ്ഗീസ് (തങ്കച്ചന്‍ കാഞ്ഞിരക്കാട്ട്) ഐ.എന്‍.സി   ജനറല്‍
11 മീന്തലക്കര ജയശ്രീ ആര്‍.എസ്.പി   വനിത
12 മഞ്ഞാടി സാറാമ്മ ഫ്രാന്‍സിസ് ഐ.എന്‍.സി   വനിത
13 റയില്‍വേ സ്റ്റേഷന്‍ റീനാ മാത്യു ചാലക്കുഴി കെ.സി (എം)   വനിത
14 പുഷ്പഗിരി വാര്‍ഡ് ഏലിയാമ്മ തോമസ് കെ.സി (എം)   വനിത
15 തൈമല കൃഷ്ണകുമാരി എ.പി. ഐ.എന്‍.സി   എസ്‌ സി വനിത
16 കറ്റോട് ജേക്കബ് ജോര്‍ജ് കെ.സി (എം)   ജനറല്‍
17 ഇരുവള്ളിപ്ര അനീഷ്കുമാര്‍.എം.സി സ്വതന്ത്രന്‍   ജനറല്‍
18 തോണ്ടറ അജിത സ്വതന്ത്രന്‍   എസ്‌ സി വനിത
19 തിരുമൂലപുരം ഈസ്റ്റ് ഷേര്‍ളി ഷാജി കെ.സി (എം)   വനിത
20 ആഞ്ഞിലിമൂട് വര്‍ഗീസ് പി. വര്‍ഗീസ് കെ.സി (എം)   ജനറല്‍
21 തിരുമൂലപുരം വെസ്റ്റ് നാന്‍സി സ്വതന്ത്രന്‍   വനിത
22 ശ്രീരാമകൃഷ്ണാ ശ്രമം സതീഷ് വിജയന്‍ സി.പി.ഐ (എം)   ജനറല്‍
23 കുളക്കാട് ബിജു ലങ്കാഗിരി (ജോണ്‍ ലങ്കാഗിരി) കെ.സി (എം)   ജനറല്‍
24 തുകലശ്ശേരി മനോജ് കുമാര്‍ ബി.ജെ.പി   ജനറല്‍
25 മതില്‍ഭാഗം ജിജീഷ്കുമാര്‍. വി ബി.ജെ.പി   എസ്‌ സി
26 കിഴക്കുംമുറി ആര്‍.ജയകുമാര്‍ ഐ.എന്‍.സി   ജനറല്‍
27 ശ്രീവല്ലഭ രാധാകൃഷ്ണന്‍ ബി.ജെ.പി   ജനറല്‍
28 കാവുംഭാഗം സി.മത്തായി സ്വതന്ത്രന്‍   ജനറല്‍
29 ഉത്രമേല്‍ എല്‍സി ജോര്‍ജ്ജ് ഐ.എന്‍.സി   വനിത
30 അഴിയിടത്തുചിറ ബിന്ദു ബി.ജെ.പി   വനിത
31 മന്നംകരച്ചിറ ശ്രീരഞ്ജിനി .എസ്. പിള്ള ഐ.എന്‍.സി   വനിത
32 അഞ്ചല്‍കുറ്റി സുജ മാത്യു ഐ.എന്‍.സി   വനിത
33 എം.ജി.എം വാര്‍ഡ് എം.പി.ഗോപാലകൃഷ്ണന്‍ സി.പി.ഐ (എം)   ജനറല്‍
34 മേരിഗിരി ചെറിയാന്‍ പോളച്ചിറയ്ക്കല്‍ കെ.സി (എം)   ജനറല്‍
35 ടൗണ്‍ വാര്‍ഡ് ഷീല വര്‍ഗ്ഗീസ് കെ.സി (എം)   വനിത
36 രാമന്‍ചിറ ഷാജി തിരുവല്ല ജെ.ഡി (എസ്)   ജനറല്‍
37 ജെ.പി.നഗര്‍ അനു ജോര്‍ജ്ജ് ഐ.എന്‍.സി   വനിത
38 കോട്ടാലില്‍ പത്മാവതിഅമ്മ സ്വതന്ത്രന്‍   വനിത
39 മുത്തൂര്‍ സുരേഷ്കുമാര്‍ പി എസ് സ്വതന്ത്രന്‍   ജനറല്‍