English| മലയാളം
council standing
PMAY

 

map

സ്റ്റാന്റിംഗ് കമ്മിറ്റികള്‍

 

 

1
മുത്തൂര്‍ നോര്‍ത്ത്
ശോഭ വിനു
കൌൺസിലർ
ഐ.എന്‍.സി
വനിത

2
ചുമത്ര
ബിന്ദു പ്രകാശ്
കൌൺസിലർ
സി.പി.ഐ (എം)
വനിത

3
ആറ്റുചിറ
ലിന്‍‍ഡ തോമസ് (മറിയാമ്മ മത്തായി)
കൌൺസിലർ
കെ.സി (എം)
വനിത

4
കിഴക്കന്‍ മുത്തൂര്‍
തോമസ് വഞ്ചിപ്പാലം
കൌൺസിലർ
കെ.സി (എം)
ജനറല്‍

5
വാരിക്കാട്
സബിത സലീം
കൌൺസിലർ
എസ്.ഡി.പി.ഐ
വനിത

6
അണ്ണവട്ടം
ഷാനി താജ്
കൌൺസിലർ
സ്വതന്ത്രന്‍
വനിത

7
നാട്ടുകടവ്
സജി എം മാത്യൂ
കൌൺസിലർ
ഐ.എന്‍.സി
ജനറല്‍

8
കോളേജ് വാര്‍ഡ്
ഡോ. റജിനോള്‍ഡ് വര്‍ഗീസ്
കൌൺസിലർ
ഐ.എന്‍.സി
ജനറല്‍

9
ആമല്ലൂര്‍ വെസ്റ്റ്
രാഹുല്‍ ബിജു
കൌൺസിലർ
സ്വതന്ത്രന്‍
ജനറല്‍

10
ആമല്ലൂര്‍ ഈസ്റ്റ്
മേഘ കെ.ശാമുവേല്‍
കൌൺസിലർ
സ്വതന്ത്രന്‍
വനിത

11
മീന്തലക്കര
ജേക്കബ് ജോര്‍ജ്ജ് മനയ്ക്കല്‍ (സണ്ണി)
കൌൺസിലർ
കെ.സി (എം)പി.ജെ.ജെ
ജനറല്‍

12
മഞ്ഞാടി
സാറാമ്മ ഫ്രാന്‍സിസ്
കൌൺസിലർ
ഐ.എന്‍.സി
ജനറല്‍

13
റയില്‍വേ സ്റ്റേഷന്‍
മാത്യൂസ് ചാലക്കുഴി
കൌൺസിലർ
കെ.സി (എം)പി.ജെ.ജെ
ജനറല്‍

14
പുഷ്പഗിരി വാര്‍ഡ്
ജിജി വട്ടശ്ശേരില്‍
കൌൺസിലർ
എന്‍.സി.പി
ജനറല്‍

15
തൈമല
ജാസ് നാലിൽ പോത്തൻ
കൌൺസിലർ
ഐ.എന്‍.സി
ജനറല്‍

16
കറ്റോട്
അനു സോമന്‍
കൌൺസിലർ
സ്വതന്ത്രന്‍
എസ്‌ സി വനിത

17
ഇരുവള്ളിപ്ര
ഷീജ കരിമ്പിന്‍കാല
കൌൺസിലർ
സി.പി.ഐ (എം)
വനിത

18
തോണ്ടറ
ലെജു എം സഖറിയ
കൌൺസിലർ
ഐ.എന്‍.സി
ജനറല്‍

19
തിരുമൂലപുരം ഈസ്റ്റ്
ഫിലിപ്പ് ജോര്‍ജ്ജ്
വൈസ് ചെയര്‍മാന്‍
കെ.സി (എം)പി.ജെ.ജെ
ജനറല്‍

20
ആഞ്ഞിലിമൂട്
ശാന്തമ്മ വര്‍ഗിസ് (കൊച്ചുമോള്‍ പരിയാരത്ത്)
കൌൺസിലർ
കെ.സി (എം)പി.ജെ.ജെ
വനിത

21
തിരുമൂലപുരം വെസ്റ്റ്
ജോസ് പഴയിടം
കൌൺസിലർ
കെ.സി (എം)പി.ജെ.ജെ
ജനറല്‍

22
ശ്രീരാമകൃഷ്ണാ ശ്രമം
ശ്രീജ എം ആര്‍
കൌൺസിലർ
സി.പി.ഐ (എം)
എസ്‌ സി വനിത

23
കുളക്കാട്
ബിന്ദു ജേക്കബ്
കൌൺസിലർ
കെ.സി (എം)
വനിത

24
തുകലശ്ശേരി
റീന വിശാൽ
കൌൺസിലർ
സ്വതന്ത്രന്‍
വനിത

25
മതില്‍ഭാഗം
മിനി പ്രസാദ്
കൌൺസിലർ
ബി.ജെ.പി
വനിത

26
കിഴക്കുംമുറി
ബിന്ദു ജയകുമാര്‍
ചെയര്‍പേഴ്സണ്‍
ഐ.എന്‍.സി
വനിത

27
ശ്രീവല്ലഭ
ഗംഗാ രാധാകൃഷ്ണൻ
കൌൺസിലർ
ബി.ജെ.പി
വനിത

28
കാവുംഭാഗം
അന്നമ്മ മത്തായി
കൌൺസിലർ
സ്വതന്ത്രന്‍
വനിത

29
ഉത്രമേല്‍
ശ്രീനിവാസ് എം ആര്‍ (ശ്രീനിവാസ് പുറയാറ്റ്)
കൌൺസിലർ
ബി.ജെ.പി
ജനറല്‍

30
അഴിയിടത്തുചിറ
വിമല്‍ ജി എം
കൌൺസിലർ
ബി.ജെ.പി
എസ്‌ സി

31
മന്നംകരച്ചിറ
റ്റി എസ് വിജയകുമാര്‍ (വിജയൻ തലവന)
കൌൺസിലർ
ബി.ജെ.പി
ജനറല്‍

32
അഞ്ചല്‍കുറ്റി
മാത്യു ചാക്കോ
കൌൺസിലർ
ഐ.എന്‍.സി
ജനറല്‍

33
എം.ജി.എം വാര്‍ഡ്
പൂജ ജയൻ
കൌൺസിലർ
ബി.ജെ.പി
വനിത

34
മേരിഗിരി
ഷീലാ വർഗ്ഗീസ്
കൌൺസിലർ
കെ.സി (എം)പി.ജെ.ജെ
വനിത

35
ടൗണ്‍ വാര്‍ഡ്
പ്രദീപ് മാമ്മന്‍ മാത്യു
കൌൺസിലർ
കെ.സി (എം)
ജനറല്‍

36
രാമന്‍ചിറ
അനു ജോർജ്ജ്
കൌൺസിലർ
ഐ.എന്‍.സി
വനിത

37
ജെ.പി.നഗര്‍
അഡ്വ സുനില്‍ ജേക്കബ്
കൌൺസിലർ
ഐ.എന്‍.സി
ജനറല്‍

38
കോട്ടാലില്‍
ജേക്കബ് (ഷിനു ഈപ്പൻ)
കൌൺസിലർ
സി.പി.ഐ (എം)
ജനറല്‍

39
മുത്തൂര്‍
ഇന്ദു ചന്ദ്രൻ
കൌൺസിലർ
സി.പി.ഐ (എം)
വനിത